மேலும் உணர்வுகளோடு ஃபேஷ்புக்

🕔 February 26, 2016

FB - 01மூக வலைதளமான ஃபேஸ்புக்கில், லைக் (Like) பட்டனோடு சேர்த்து புதிய பட்டன்களும் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. லவ் (Love), ஹா ஹா (Haha), வாவ் (Wow), ஸாட் (Sad), ஆங்க்ரி (Angry) என கூடுதலாக 05 விருப்பங்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளன.

ஃபேஸ்புக்கில் நண்பர்களின் பதிவுகளுக்கு பின்னூட்டம் (Comment) இடும் வசதியும், விரும்பும் (Like) வசதியும் இதுவரை இருந்துவந்தது. நீண்ட காலமாக, பிடிக்காத பதிவுகளுக்கு விருப்பமின்மையினை (unlike) தெரிவிக்கும் பட்டனை ஃபேஸ்புக் அறிமுகப்படுத்த வேண்டும் என பல பயனர்கள் கோரி வருகின்றனர்.

தற்போது இதற்கு மாற்றாக, லைக் பட்டனோடு சேர்த்து இன்னும் 05 தேர்வுகளை பேஸ்புக் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இதன் குறியீடுகளாக தம்ஸ் அப் வடிவம், இதய வடிவம், வாய்விட்டு சிரிக்கும் ஸ்மைலி, ஆச்சரியமாகப் பார்க்கும் ஸ்மைலி, சோகமான ஸ்மைலி மற்றும் கோபமான ஸ்மைலி ஆகியவை தரப்பட்டுள்ளன. இப்போது மொத்தம் 06 அம்சங்கள் இப்போது.

வழக்கமாக இருக்கும் லைக் பட்டனின் மேலே மவுஸை எடுத்துச் சென்றால், இந்த தேர்வுகள் தோன்றும். வேண்டியதை தேர்வு செய்து கொள்ளலாம். இந்த புதிய அம்சத்துக்கு ஃபேஸ்புக் பயனர்கள் இடையே நல்ல வரவேற்பு கிடைத்துள்ளது.

Comments

புதிது பேஸ்புக் பக்கம்