மு.கா. செயலாளர் அரசியலில் ஈடுபடக் கூடாது என்றால், தலைவருக்கும் அது பொருந்த வேண்டும்: ஹசன் அலி

🕔 April 8, 2016

Hasan Ali - 097முஸ்லிம் காங்­கிரஸ் கட்­சியின் செய­லாளர் அர­சி­யலில் ஈடு­ப­டக்­கூ­டாது என்றும் நாடா­ளு­மன்ற உறுப்­பினர் பத­வியில் மோகம் கொள்­ளக்­கூ­டாது என்றும் அந்தக் கட்சியின் தலைவர் ரஊப் ஹக்கீம் தெரி­விப்­பது தவறாகும் என்று ஸ்ரீலங்கா முஸ்லிம் காங்­கி­ரஸின் செய­லாளர் எம்.ரி.ஹசன் அலி தெரி­வித்துள்ளார்.

அவ்­வா­றெனில் கட்­சியின் தலை­வரும் – நாடாளு­மன்ற உறுப்­பினர்  பதவியில் மோகம் கொள்ளக் கூடாது என்றும் ஹசன் அலி கூறியுள்ளார்.

ஸ்ரீலங்கா முஸ்லிம் காங்­கி­ரஸின் தலைவர் தன்னைப் பற்றி கூட்டங்களில் தெரிவிக்கும் கருத்துகளுக்கு பதி­ல­ளிக்கும் வகை­யில் ஊடகமொன்றுறுக்கு கருத்து வெளியிடும் போதே இவ்வாறு கூறினார்.

இது தொடர்பில் அவர் கருத்துத் தெரி­விக்­கையில்;

“கட்­சியின் யாப்பில் செய­லாளர் அர­சி­யலில் ஈடு­படக்­கூ­டாது என்று குறிப்­பி­டவில்லை.  அர­சி­யலில் செய­லாளர் ஈடு­ப­டக்­கூ­டாது, அமைச்சுப் பத­விக்கோ நாடாளு­மன்ற உறுப்­பினர் பத­விக்கோ ஆசைப்ப­டக்­கூ­டாது என்றும் தெரி­விக்க முடி­யாது. அப்­படிக் கூறு­வ­தென்றால் அது கட்­சியின் தலை­வ­ருக்கும், பொரு­ளா­ள­ருக்கும் பொருந்துவதாக இருக்க வேண்டும்.

தேசியப் பட்­டியல் மூலம் எனக்கு பாரா­ளு­மன்ற உறுப்­பினர் பதவி வழங்­கு­வ­தா­கவும், பொதுத் தேர்தலில் போட்­டி­யிட வேண்­டா­மெ­னவும் கட்­சியின் தலை­வ­ரினால் எனக்கு அறி­வு­றுத்­தப்­பட்­டது. உறுதி மொழியும் வழங்­கப்­பட்­டது. ஐக்­கிய தேசிய கட்­சியின் தேசியப் பட்­டி­யலில் எனது பெயர் 06 ஆவ­தாக இடம்­பெற்­றி­ருந்­தது என்­றாலும் எனக்கு தேசி­யப்­பட்­டியல் நிய­மனம் வழங்கப்படவில்லை.

தேர்­தலில் போட்­டி­யிட திட்­ட­மிட்­டி­ருந்த என்னைத் தடுத்து நிறுத்தி தேசி­யப்­பட்­டி­யலில் உள்வாங்குவதாகக் கூறி­யதை திட்­ட­மிட்ட சதி­யா­கவே நான் கரு­து­கிறேன். இப்­போது நான் கட்சியின் தலைவருக்கு எதிராக சதி செய்ததாக கூறப்படுவதெல்லாம் சோடிக்கப்படும் கதைகளாகும்.

கட்சியின் எதிர்கால நகர்வுகளை எதிர்பார்த்து காத்திருக்கிறேன் “என்றார்.

Comments

புதிது பேஸ்புக் பக்கம்